Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    kết quả từ 1 tới 3 trên 3
      Thanks
      0

Red face Phần mềm SEO khá thú vị mà mình tâm đắc nhất, muốn giới thiệu đến các bạn

Đọc tiêu đề thì ắc hẳn các bạn cũng hiểu phần nào rồi phải không.

Và ở đây mình khẳng định, mình ko kinh doanh Tool SEO này. Minh chỉ là 1 trong số vài trăm thành viên tham gia sử dụng tool này; và vẫn phải trả phí như thường.

Các bán sẽ đặt ra câu hỏi: "thế thằng éo này up bài này lên làm gì, sao nó tốt thế".

Trả lời luôn, chẳng tốt gì cả. Do phần mềm SEO này mới phát triển, cộng đồng ít, mình kêu gọi mọi người tham gia để giai tăng cộng đồng sử dụng tool lên => từ khóa cũng sẽ lên nhiều hơn , nhanh hơn, và đó là lợi ích mà tôi đang hướng đến.

Thôi, dài dòng thế là đủ, vào vấn đề luôn. Tool này tên là iClick, search google "iclick" là thấy luôn Link đầu tiên. Tiếng Việt 100%, admin online thương trong room chat sẵn sàng teamview giúp các bạn. Mà nếu không thì cũng có mình, nick trong tool của mình là "ljaxacuocdoj" - sẳn sàn giúp đỡ các bạn tăng số lượng mem cộng đồng.

Tool này sẽ giải quyết vấn đề traffic + Click Link search Google, Click backLink trên các site để đưa link về nhanh. Click clink trên mạng xã hội, trao đổi Like, Shear v.v...

Tất cả đều là người thực việc thực, nhận điểm đánh giá khá cảo của Google Analytics. Đơn cư như Chức năng viewlink, có thời gian View hơn 100s, trong khi View có cuộn trang như người đang đọc web, rồi lại Click clink trên trang để chuyển site <=> tăng chỉ số chuyển đổi trên trang và giảm tỉ lệ out site thấy rõ.

Các bạn có quyền không tin, nhưng sao ko tải về sài thử rồi xem Google Analytics đánh giá thế nào (miễn phí mà). Bản có phí thì được quyền thêm nhiều link hơn, chứ cơ bản là ai cũng như ai.

Cộng đồng có room chat online rất vui. Các bạn ko những có thể hỏi những vấn đề liên quan đến soft seo này, mà còn cả các vấn đề khác trong SEO, hay có thể chỉ là chém gió, kinh doanh mua bán nhà đất, xe sang, gái đẹp v.v...

Điểm trừ Duy nhất tôi thấy ở Iclick là phần Click BackLink (để nhanh đc index link mình đi trên các site khác) có thời gian online site khá thấp + chưa có chức năng xóa đồng loạt những link đã add.

Về giá tiền tôi thấy là quá rẻ. Tôi là 1 SEOER tôi sử dụng cũng khá nhiều tool, nhưng đa số toàn là tool của nước ngoài. Thanh toán bằng Visa card. Rẻ nhất trong các tool tôi sử dụng trước đó là Hitleap cũng đã 7 EU cho 1 tháng sử dụng (tầm 200k VND).

Trong khi Iclick , các bạn hãy thử lấy gói cấp 2 thôi, 90k/ tháng. Rõ ràng lợi hại hơn rất nhiều. Mà trước mắt là ta thấy cộng đồng là VN, IP cũng là VN. Quá ngon, chức năng rất đáng để trải nghiệm. Tôi cũng đang sử dụng gói cấp 2. Vì sao tôi không lấy các gói cao hơn, đơn giản là vì gói cấp 2 thôi mà tôi sài còn không hết đấy các bạn.

Các bạn hãy cứ thử sử dụng gói Free trước 1 tuần đi, sao đó có thể tùy ý nâng cấp lên, có nhiều mức giá: 50k, 90k, 160k v.v... Rất là thú vị.

Và cuối cùng, là Link quảng cáo site của tui. Anh em bấm ủng hộ nhe, mà nhớ bấm thì nên ở lại site lâu tí, chứ out ra liền thì chết em ^^: mua ban nha dat

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của ljaxacuocdoj
      Nha ban tại Việt Nam đang giao động ở mức giá đẹp, hơn bao giờ hết các nhà đầu tư hãy tận dụng cơ hội này. Dat ban cũng không khác gì, thậm chí còn có giá cạnh tranh hơn. Sở dĩ có việc này là vì thị trường nha dat Việt Nam đang về lại với giá trị thực của nó không còn ảo như trước nữa ...

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      0

Ðề: Phần mềm SEO khá thú vị mà mình tâm đắc nhất, muốn giới thiệu đến các bạn

em cần trao đổi liên kết cho site có cùng nội dung 18+ vì web em là web chat xxx

Chữ ký của Gamehay360

Thanks
      0

Ðề: Phần mềm SEO khá thú vị mà mình tâm đắc nhất, muốn giới thiệu đến các bạn

Thôi không chơi với tool đâu chán lắm rồi đó nha

+ Trả Lời Ðề Tài

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn