Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 2/2 đầuđầu 1 2
    kết quả từ 11 tới 20 trên 20
      Thanks
      6

Chia sẻ cách kiếm tiền đơn giản 200-500k mỗi ngày

Hiện nay việc kiếm tiền online qua mạng không là vấn đề mới mẻ đối với cộng đồng Internet. Nhưng để có thể kiếm được một địa chỉ website uy tín thì điều đấy không hề dễ. Hôm nay mình chia sẻ các bạn hình thức kiếm tiền onine qua mạng rất mới mẻ tại Việt Nam. Đối với giới MMO thì đây là cái hái ra tiền rất hiệu quả.

Không dài dòng nữa mình sẽ đi thẳng vào vấn đề. Một lần lang thang trên mạng tình cờ bắt gặp được phương pháp kiếm tiền online vô cùng mới mẻ tại Gumua.com. Mình sẽ giới thiệu sơ qua chính sách kiếm tiền này cho mọi người có thể nắm bắt được.
      1. Gumua.com là trang thương mại điện tử bán hàng Online. Để kiếm tiền trên website của họ bạn cần có điều kiền cần và đủ phải trở thành đối tác liên kết với Gumua (Việc này thì hoàn toàn miễn phí nhé!).
      2. Hoa hồng mặc định tất cả sản phẩm là 10%.
      3. Sản phẩm thuộc danh mục SẢN PHẨM ĐẶC BIỆT có mức hoa hồng lên đến 50%.
      4. Giới thiệu thành viên mới tham gia hưởng 10% trên thu nhập của người được giới thiệu.
      5. Hệ thống lưu trữ Cookie đến 30 ngày, tỷ lệ thành công cao.
      6. Hoa hồng được toán sau 20 ngày sau khi GuMua hoàn thành xác nhận tình trạng đơn hàng
      7. Hệ thống banner quảng cáo đa dạng, bắt mắt hỗ trợ tối đa việc quảng bá của đối tác.
      8. Sản phẩm đa dạng, thương hiệu, giá thành cực kỳ cạnh tranh.
      9. Nhiều chương trình khuyến mãi, ưu đãi sốc tăng doanh thu.
      Nge có vẻ ngoan ăn rồi đây. Bắt đầu đăng kí theo hướng dẫn của mình nhé
      1. Đăng ký thành viên tại link sau: http://doitac.gumua.com/dang-ky.html?35 mọi người click vào link đăng kí ủng hộ mình với nhé. (Vì mỗi thành viên giới thiệu được một người mới sẽ được hưởng 10% hoa hồng trên thu nhập)
      2. Sau khi đăng ký xong trong phần quản lý cá nhân bạn sẽ có link giới thiệu giống như mình phía trên việc còn lại là bạn đi giới thiệu với mọi người

3. Việc tiếp theo là cái hái ra tiền đây. Bạn vào web chính của nó link đây: Gumua.com
      Và chọn một sản phẩm bất kì trên web,phía dưới thông tin chi tiết sản phẩm bạn sẽ thấy một link giới thiệu việc còn lại là bạn copy link đấy đi giới thiệu với bạn bè người thân hay bất cứ cách nào để người khác biết đến và mua sản phẩm đấy.

Sau khi đơn hàng của bạn được admin bên ấy xác nhận và đã thành công sản phẩm được bán đi thì bạn được hưởng 10% hoa hồng trên tổng giá trị của sản phẩm ấy cụ thể: sản phẩm giới thiệu của mình giới thiệu: Sunhouse SH 9951 - Bộ 5 nồi Elegant / Nhôm trị giá 1.599.000VNĐ sau khi mình đơn hàng mình thành công được bán đi thì hoa hông mình được hưởng là: 1.599.000 x 10% / 100% = 159.900 VNĐ.
      4. Bạn vào phần quản lý tài khoản cá nhân của mình F5 và xem kết quả nhé!

5. Tiếp theo bạn được toán sau 20 ngày sau khi GuMua hoàn thành xác nhận tình trạng đơn hàng.
      Đơn giản phải không. Chúc mọi người bán được nhiều hàng kiếm được nhiều tiền kaka.

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của flower1989

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      1

Ðề: Chia sẻ cách kiếm tiền đơn giản 200-500k mỗi ngày

Nói chung đây là cách quảng bá web vô cùng thông mình của Gumua.com. Thay vì mất tiền đặt banner thuê người seo này nọ họ sẽ tiền cho những người làm afflicate

Chữ ký của ngockhanhxxx
      Tải game android , game iphone tại kho game dien thoai lớn nhất

Thanks
      0

có vẻ như thông tin bác chia sẽ có vấn đề. Các bác MMO phản ứng kịch liệt thiệt :v

Chữ ký của zoom

Thanks
      5

Bác nói dễ như ăn cơm ấy nhỉ. Sặc mùi quảng cáo ở đây

Chữ ký của topbcs@gmail.com
      Tạm thời remove cái tính sau hức hức!

Thanks
      3

Trích Nguyên văn bởi hieuht Xem bài viết
      sao nghe giống giống bán hàng đa cấp vậy nhỉ , cũng kiểu mình đi tiếp thị hàng cho người # mua mình ăn hoa hồng
      Amazon với Ebay đều chơi kiểu này đấy bác. Cái này người ta gọi là Affiliate hay Tiếp thị liên kết. Mình là người trung gian, giới thiệu khách đến link, khách mua thì mình được phần trăm hoa hồng coi như là chi phí công sức quảng cáo còn không mua thì không có tiền

Chữ ký của kingbin
      Nâng ngực Thu Cúc, dịch vụ nâng ngực hàng đầu hiện nay.

Thanks
      0

các trường hợp này hay lừa đảo lắm,

Chữ ký của cosypham

Thanks
      1

Lại cái trò câu view rẻ tiền. Mình nói thực sự cái mà bạn đang nói ấy chỉ lừa được các bạn mới vào nghề thôi còn đối với những bạn đã có 1 quá trình làm việc với Internet Marketing thì mình khẳng định là họ không có vào web của bạn đâu, thậm chí còn chả thèm đọc nội dung của bạn nữa.

Như bạn nếu nó dễ thế thì anh em SEOer Marketer giàu to từ lâu rồi

Chữ ký của thietkeaz

Thanks
      0

Tham gia hình thức này sao nó thấy sao ấy. Mấy cái hình thức tiếp thị ở nước ngoài nó làm ăn thấy hay quá mà sao về VN nó biến thể ghê quá

Thanks
      0

Cái này của bác chứ lang thang lum được cái gì đâu, cái nào bây giờ cũng khó ăn , chỉ có mấy anh tiền tấn thì còn may ra đầu tư có bài bản , còn mình cái web cùi cũng kg được đầu tư ra hồn

Thanks
      7

Nghe thì thấy đơn giản lắm nhưng làm gì có việc gì dễ kiếm tiền như vậy.

Chữ ký của jolingleon

Thanks
      0

Người ta mua hàng thì vào website uy tín, lớn người ta mua chứ đâu ai biết tới cái website lạ hoắc vậy. Mua thế chất lượng không rõ thì bán cho ai.

Hoa hồng của nó thì chả khác nào đa cấp cả.

Chữ ký của lethienbao

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 2/2 đầuđầu 1 2

Quuyền Hạn Của Bạn