Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    kết quả từ 1 tới 3 trên 3
      Thanks
      2

Thư mời tham gia sự kiện "Lập trình vận mệnh"

Chỉ có 5% số người trên thế giới có một cuộc sống như họ mơ ước!

Họ làm chủ tài chính của mình, sống cuộc sống họ mong muốn mà không phải lo nghĩ đến tiền bạc.
      Họ làm chủ thái độ và cảm xúc cuả họ để lựa chọn sống tràn ngập niềm vui, không vướng bận lo âu, toan tính hay phiền muộn.
      Họ làm chủ tương lai của họ, biết rõ họ muốn gì trong 5 năm, 10 năm tới và nắm được bí quyết để chinh phục tất cả mục tiêu của mình.

BẠN MUỐN TRỞ THÀNH NHƯ HỌ ?

Bạn đã bao giờ nhận thấy rằng đối với hầu hết mọi người, điều họ muốn và điều họ đạt được thường rất cách xa nhau?
      Họ không có số tiền họ muốn, họ không có các mối quan hệ mà họ muốn, họ không khỏe mạnh như họ muốn, công việc kinh doanh và sự nghiệp không phát triển theo cách họ muốn và tệ nhất là họ luôn không cảm thấy tự hào về bản thân.
      Có thể có một vài điều có thể là suôn sẻ với họ nhưng xét về tất cả mọi khía cạnh cuộc sống, họ luôn gặp phải những vấn đề nào đó.
      Luôn luôn có điều gì đó không diễn ra theo ý họ muốn. Bạn có biết tại sao lại như thế không, tại sao 90% mọi người không có cuộc sống mà họ thực sự muốn?
      Chúng tôi đã thiết kế một chương trình đặc biệt “LẬP TRÌNH VẬN MỆNH” để chia sẻ làm thế nào để rời bỏ nhóm 90% những người chưa thành công để bước vào thế giới của những người đang sống như họ muốn sống.
      Bạn sẽ học được gì?
      Trong chương trình này, bạn sẽ có cơ hội đuợc gặp gỡ và chia sẻ từ một trong số ít người đang làm chủ cuộc đời, một người không chỉ rất thành công trong cuộc sống của mình mà còn đang giúp cho hàng nghìn người thay đổi cuộc sống của họ để sống cuộc sống họ mơ ước – luật sư Phạm Thành Long.
      Anh đã nắm được những bí quyết làm chủ cuộc sống, và có mặt trong chương trình này để chia sẻ với bạn những công thức để bạn sống một cuộc sống như mình mơ ước, đánh thức và điều khiển sức mạnh tiềm ẩn trong bản thân mình.

Một trong số những điều đặc biệt:
      Áp dụng Công thức thành công tuyệt đỉnh đã được chứng minh hiệu quả để đạt được bất cứ điều gì bạn mong muốn trong cuộc sống.
      Xác định và loại bỏ những niềm tin hạn chế đang kìm hãm bạn.
      Thiết kế vận mệnh và làm chủ cuộc sống như bạn hằng mong muốn.
      Làm chủ thái độ và cảm xúc của bản thân để luôn có sự bình an, sự tự tin trong cuộc sống

Bạn sẽ học được cách mô phỏng những mô thức trong cách nghĩ cách làm đã giúp cho nhiều người trở nên thành công rực rỡ trên mọi phương diện, để đến lượt mình, bạn cũng có những thành công tương tự, hoặc hơn thế nữa.
      Khóa học tuyệt vời này được xây dựng không phải để BÁN !

Anh Cao Vương, Phó chủ tịch CLB Millionaire House, người đã bỏ hàng chục nghìn USD học toàn bộ các khoá học phát triển bản thân nổi tiếng trên thế giới như Date with Destiny của Anthony Robbins, Mission to Million của T Harv Eker… ; đã du lịch trên 25 quốc gia trên thế giới đã cùng diễn giả xây dựng khóa học chỉ với một mong mỏi cháy bỏng, muốn chính bạn làm chủ được những bí quyết để sống một cuộc sống mà mình mơ ước.
      Điều tuyệt vời hơn nữa. Khóa học được thiết kế cho Doanh nhân MH chỉ với chi phí tối thiểu, nhờ sự hỗ trợ của chính Diễn giả hàng đầu Việt Nam – Luật sư Phạm Thành Long.
      Hầu hết mọi người tin rằng tương lai là điều khó đoán trước. Những phương pháp lập trình vận mệnh mà các bạn được học trong buổi đào tạo này sẽ giúp bạn tạo ra tương lai của chính mình, đúng như mình mơ ước
      Vậy bạn đã sẵn sàng cho hành trình làm chủ cuộc sống của mình và sống một cuộc sống đáng mơ ước?

website : http://mhevent.net/laptrinhvanmenh/

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của shopbabyfun

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      0

Ðề: Thư mời tham gia sự kiện "Lập trình vận mệnh"

Chữ ký của share

Thanks
      0

Ðề: Thư mời tham gia sự kiện "Lập trình vận mệnh"

Thanks thớt đã chia sẻ,
      - Không biết diễn giả là ai hả thớt? Nếu là Phạm Thành Long thì mình sẽ đăng ký 01 slot.

Chữ ký của ketoanminhlong

+ Trả Lời Ðề Tài

Chủ đề giống nhau

1. Trả lời: 0
      Bài mới gởi: 01-04-2014, 06:57 PM
    2. Trả lời: 0
      Bài mới gởi: 21-05-2013, 07:13 AM
    3. Thông tin TÊN MIỀN tham gia: "CUỘC THI SEOer - HỘI NGỘ ĐỈNH CAO 2012"
      By dragon208 in forum Thông báo từ diễn đàn Quảng Bá Web
      Trả lời: 7
      Bài mới gởi: 02-02-2013, 01:17 PM
    4. Thể lệ đăng ký tham gia "SEOer - Hội ngộ đỉnh cao 2012"