Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 2/2 đầuđầu 1 2
    kết quả từ 11 tới 13 trên 13
      Thanks
      21

làm sao tăng like fanpage facebook chỉ với 2 giây thực hiện

Mò mẫm nghịch bậy bậy và mình đã có 1 cái fanpage với trên dưới 1k like này: https://www.facebook.com/congdongthuthuatgoogle

Bạn có tin không đó là một tính năng có sẵn trong Facebook mà khá ít bạn biết, bạn có thể tìm thấy nó qua đường dẫn bên dưới. Khi bạn chuyển từ Profile sang Fanpage thì tất cả các List Friends của bạn sẽ thành Like một khá hay đấy chứ.Nếu bạn đã thật sự muốn chuyền đổi thì cách thức thực hiện rất đơn giản chỉ cần: nhấn vào link http://www.facebook.com/pages/create.php?migrate.
      Sau khi lựa chọn thể loại trang phù hợp, profile của bạn sẽ trở thành trang, bạn sẽ trở thành người quản trị của trang này, đồng thời toàn bộ bạn bè của bạn sẽ trở thành “fan” của trang bạn mới tạo. Nếu muốn lưu giữ lại các thông tin tài khoàn, bạn có thể vào mục Download your information để lưu dữ liệu vào máy tính cá nhân.

Bài viết này mình đã share rồi, chỉ tóm gọn lại nhiêu đó thôi nhé. Các bạn cứ thử làm, thắc mắc cứ IB hoặc comment vào link page đó hoặc ở đây mình giải đáp nhé ^^

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của danh.info

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      0

Ðề: làm sao tăng like fanpage facebook chỉ với 2 giây thực hiện

làm thế nào để fanpage có độ tương tác cao ạ em thấy lượt like nhiều mà chẳng thấy tương tác mấy

Chữ ký của lovebaby
      Ngân hàng hỗ trợ vay tin chap - cho vay the chap - vay tien nhanh

Thanks
      0

có cách nào để không bị đánh giá spam không các bác, chứ nó khóa tài khoản là tiêu luoon

Chữ ký của leotrinh86
      Paint and more Chuyên cung cấp Sơn nhập từ mỹ dạng sơn xit: sơn xịt giả gỗ, sơn xịt mạ vàng, sơn xịt giả đồng

Thanks
      2

bạn nào thử cách này chưa ạ? liệu có rủi ro gì không ạ?

Chữ ký của tranhung123

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 2/2 đầuđầu 1 2

Chủ đề giống nhau

1. Trả lời: 29
      Bài mới gởi: 19-08-2016, 10:14 AM
    2. Trả lời: 1
      Bài mới gởi: 02-10-2013, 08:17 AM
    3. Cách tăng lượng fanpage cho Facebook
      By crawlURL in forum Social
      Trả lời: 1
      Bài mới gởi: 16-12-2011, 02:21 AM