Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3
    kết quả từ 21 tới 29 trên 29
      Thanks
      0

Sitemap có thực sự quan trọng cho Seoer

Mình đã từng Seo rất nhiều từ khóa, rất nhiều site lớn nhỏ có hết nhưng 1 điều mình không quan tâm lắm đó là Sitemap. Thực sự mình chẳng quan tâm gì đến nó hết cả, mình chỉ làm công việc mà SEOER nào cũng làm đó là Onpage và build backlink thôi, chỉ đơn giản như thế nhưng từ khóa mình vẫn lên Top đều đặn.
      Từ khóa mình cạnh tranh có, ít cạnh tranh cũng có, ví dụ như từ "Diệt mối" và từ "Wap giai tri" được cho là trung bình nhưng mình vẫn lên Top.
      Vậy cho mình hỏi liệu Sitmap có thực sự quan trọng trong việc SEO không ? Theo ý kiến về kinh nghiệm non nớt của mình là không cần.
      Mọi người cho mình ý kiến nhé

Xem bài liên quan cùng danh mục:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      47

Ðề: Sitemap có thực sự quan trọng cho Seoer

quan trọng hay không thì bạn tự hiểu, BOT sẽ tìm kiếm nội dung site mình đầu tiên qua robots.txt sau đó mò ra sitemaps và lần theo sitemaps. OK

Chữ ký của gaseovn
      CuongDD.

Wapmaster <3 trang wap tai game android với những game và ứng dụng android tốt nhất cùng những app hay như: Mèo nhái tiếng người Talking Tom - Chạy mãi không ngừng Temple Run miễn phí và ứng dụng đọc truyện Tai Wattpad cho mobile.

Thanks
      0

Mình thấy nhiều site nội dung nhiều ngta cũng có dùng sitemap đâu

Chữ ký của duatithoi
      Wap tải game giải trí Đọc Truyện tranh hay trên điện thoại di động Oigame.net trang web tải game android về điện thoại miễn phí Trang tin tức công nghệ mã nguồn mở dành riêng cho dân công nghệ Tải tất cả các game googleplay miễn phí. Đủ 5 backlink nha admin

Thanks
      0

em làm blog vậy có cần site map không. Em cũng chưa bao giờ đả động đến site map, top thì vẫn có. Chả biết site map có thực sự quan trọng không

Thanks
      0

Sitemap ko quan trọng lắm đâu, nhiều công ty SEO ko chơi sitemap
      Chơi sitemap đồng nghĩa với việc cho các đối thủ cạnh tranh xem hết URL web mình đấy, nó chơi xấu spam thì có mà chết

Chữ ký của haiphamqn90
      Website http://haipham.com.vn/ cung cấp các dịch vụ mới, http://intuankiet.com.vn/ chuyên dịch vụ in, sản phẩm chuyên nghiệp in bao thu giá cực tốt, in bieu mau chuyên nghiệp, xem thêm lại website http://dongholekhanh.com tại đây

Thanks
      9

Trong thời gian gần đây, mảnh đất SEO càng "cằn" &amp; khó "cày" đối với SEOer vì quá nhiều những thuật toán mới của GG. Tham khảo được khá nhiều bài viết về Onpage, cùng nhiều bài viết khác về Offpage của cộng động thì giờ chả biết cái nào là nhất cho SEO vì, đôi khi tự nhiên lại tệ hơn "nhân tạo" đúng không nhỉ ^^!

Chữ ký của quocvuong86
      Dich vu dang tin rao vat NooDesign.Net cong ty tham tu chuyên nghiệp Ba Miền mat ong nguyen chat MATONGRUNG.BIZ bút gỗ khắc chữ may mắn nap gem thẻ cào Apple App Store.

Thanks
      1

Sitemap theo mình được hiểu thì nó giống như một cái bản đồ để cho bot của google biết hướng mà đi

Chữ ký của haitac

Thanks
      0

Sitemap thì em nghĩ để phân bố đầy đủ, rõ ràng hệ thống website của mình hơn chứ, có sitemap thì hẳn nhiên tốt hơn là không có. Thêm một yếu tố tốt thì dĩ nhiên tốt hơn thôi.

Thanks
      8

Theo tui hiểu..thì sitemap nó là sơ đồ một trang web...giả sử site của bạn quá lớn, có quá nhiều chỉ mục...thì bọ của google giống như đang lạc vào mê cung zậy...bạn đưa sitemap ra..cũng giống như bạn đưa bản đồ mê cung cho nó...để nó có thể tiếp cận site của mình dễ dang và hiệu quả hơn....

Thanks
      2

sitemap giúp google hệ thống nhanh hơn về cấu trúc website. nên mình nghĩ là cần thiết

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3

Chủ đề giống nhau

1. Sitemap là gì? Cách tạo sitemap cho website
      By hoangthi8687 in forum Sitemap
      Trả lời: 43
      Bài mới gởi: 13-07-2017, 10:50 AM
    2. Trả lời: 30
      Bài mới gởi: 09-04-2015, 11:57 AM
    3. Hướng dẫn tạo file Sitemap XML và Submit Sitemap tới Google
      By tantaipro in forum Thủ thuật SEO (SEO Tip)
      Trả lời: 0
      Bài mới gởi: 17-01-2014, 12:10 PM
    4. Thẻ <Meta> và tầm quan trọng với SEOER mới .
      By SongbienDesign in forum Thủ thuật SEO (SEO Tip)
      Trả lời: 26
      Bài mới gởi: 05-10-2013, 08:14 PM
    5. Trả lời: 12
      Bài mới gởi: 20-08-2012, 11:56 PM

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn