Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 1/5 1 2 3 ... cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 48
      Thanks
      2

5 công cụ "vọc" backlink đối thủ

Công cụ kiểm tra Backlink

Backlink là 1 phần quan trọng trong quá trình làm seo website là 1 người làm SEO bạn phải kiếm soát tốt lượng backlink đổ về site mình để có những chiến lược tốt nhất nhằm đưa website nắm TOP Google.
      Lưu lượng truy cập của blog của bạn có liên quan chặt chẽ với backlinks blog của bạn bao gồm đặc biệt là backlinks từ các blog dofollow Google Analytics là một công cụ được sử dụng rộng rãi để đo lưu lượng truy cập của blog, nhưng đây là một số lựa chọn thay thế Google Analytics mà cho phép bạn phân tích lưu lượng truy cập và kiểm tra backlinks với nhiều lựa chọn và các công cụ như nghiên cứu từ khóa, theo dõi vị trí, nghiên cứu quảng cáo,...
      Hôm nay b2web xin giới thiệu 5 công cụ check backlink miễn phí không thể bỏ qua.Semrush

SEMRush là một công cụ tốt để phân tích nhiều khía cạnh của blog của bạn, ở đây bạn có thể đến để nhận biết lưu lượng truy cập công cụ tìm kiếm, thay đổi vị trí, kiểm tra backlinks của blog của bạn. Cùng với điều này trang web cung cấp nghiên cứu từ khóa, nghiên cứu quảng cáo, danh sách các publisher AdSense trên blog của bạn,..Open Site Explorer

Open site explorer là 1 công cụ được xây dựng bởi Moz nó cho phép bạn kiểm tra DA, PA, nguồn backlink của 1 website, lượng facebook share,like, twitter, g+ của website bạn. Ngoài ra bạn có thể phân tích, so sánh website của mình với 5 đối thủ khác.ahref

Ahrefs là 1 công cụ kiểm tra backlink tốt nhất nó cung cấp 1 công cụ cho phép thống kê số lượng backlink của 1 website cả dofollow, nofollow, nguồn backlink, anchor text, referring domains. Bạn cũng có thể so sánh với 5 đối thủ cạnh tranh khác. Với tài khoản Premium nó cho phép bạn check được nhiều backlink hơn.Rank Signals

Rank Signals là một công cụ kiểm tra backlink đơn giản và sạch sẽ, ở đây bạn sẽ có được tiêu đề và URL của trang backlinking cùng với thứ hạng trang của nó. Nó có 1 Add on trên Chrome gọi là "Quick SEO" cho phép bạn theo dõi thông tin ngay lập tức.Backlink Watch

Backlink Watch là một công cụ kiểm tra backlink chuyên dụng được cung cấp bởi ahrefs, bây giờ bạn có thể có một câu hỏi, tại sao sử dụng công cụ Backlink Watch để check backlink trong khi bạn có thể nhận dữ liệu trực tiếp từ ahrefs, đó là vì ahrefs sẽ không hiển thị tất cả các backlinks cho người dùng miễn phí, nhưng trong Backlink Watch bạn có thể có một cái nhìn ở danh sách đầy đủ của backlinks trong một bảng đơn giản với cờ nofollow hay dofollow và xếp hạng trang của backlink.

Nguồn:Cong ty seo VietSEL

Xem bài liên quan cùng danh mục:

thay đổi nội dung bởi: Vũ Công Tịnh, 14-02-2014 lúc 06:54 PM Lý do: Sai tiêu đề

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

2. Những thành viên cảm ơn đến Vũ Công Tịnh vì bài đăng rất có ích:

vumanhcuongkte (04-12-2014)

Thanks
      0

Ðề: 5 công cụ "vọc" backlink đối thủ

Mình hay dùng ahref . những công cụ kia cũng có vè ok đấy nhỉ

Thanks
      5

Mình hay dùng ahrefs.com, mình cũng có tài khoản ở đây cơ mà dạo này thấy nó check backlink cũng cứ ảo ảo làm sao đấy

Chữ ký của seomarketing
      Bán máy lọc nước kangaroo tại Hà Nội, cung cấp dịch vụ truyền hình an viên, đang seo 2 từ là cách vào facebookIDM xem nó có lên không? ngoài ra còn facebookphần mềm ghép ảnh nữa chứ. À quên còn cái đổi số ra chữ trong Excel mọi người có biết không?

Thanks
      16

Bây h tool nào cũng đòi tiền , ko tiền thì chỉ cưỡi ngựa xem hoa , chứ ko mấy tac dụng

Thanks
      4

Cái Rank Signals xài cũng được lắm đó mấy bác. mình vừa xài ahref, tra được 10 link, vừa xài thêm cái này cũng ổn, banklink liệt kê ra khá nhiều

Chữ ký của trongphu89
      Tôi muốn đi hãng bay dai ly Eva Airdai ly Cebu Pacific nhưng mình mua ve may bay di My gia re hay ve may bay di singapore rẻ hơn vậy nhỉ?

Thanks
      9

AE đa phần thích thằng ahref hơn cả, chúng ta nên liên kết lại để đầu tư acc VIP xài chung coi bộ hay hơn!

Chữ ký của quocvuong86
      Dich vu dang tin rao vat NooDesign.Net cong ty tham tu chuyên nghiệp Ba Miền mat ong nguyen chat MATONGRUNG.BIZ bút gỗ khắc chữ may mắn nap gem thẻ cào Apple App Store.

Thanks
      6

Trích Nguyên văn bởi quocvuong86 Xem bài viết
      AE đa phần thích thằng ahref hơn cả, chúng ta nên liên kết lại để đầu tư acc VIP xài chung coi bộ hay hơn!
      bạn nói đúng rồi anh em hùng lại làm 1 key đi nhé chứ sài hok có ac ức chế lắm

Chữ ký của choigame24g

Thanks
      27

Cái này làm chỉ được một nửa thui có bác nào mua key khong cho em góp voi

Thanks
      1

Đợi đủ team mua tài khoản của ahref thì phê khỏi nghĩ

Thanks
      1

Trích Nguyên văn bởi hanhict Xem bài viết
      Đợi đủ team mua tài khoản của ahref thì phê khỏi nghĩ
      cho mình vào team với bạn ơi . góp tiền mỗi ng 1 tí

Chữ ký của magicledem
      Xem phim bởi vì yêu anh Phim truyền hình hàn quốc xem phim hàn quốc đón Running man vào thứ 5 thứ 6 hàng tuần

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 1/5 1 2 3 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Trả lời: 34
      Bài mới gởi: 09-09-2013, 06:54 AM
    2. Quản trị tiếp thị Website: Mong manh chuyện SEO "sạch", SEO "bẩn" ?
      By remminhdang in forum Thảo luận và trợ giúp SEO
      Trả lời: 0
      Bài mới gởi: 21-09-2012, 09:38 AM
    3. Trả lời: 5
      Bài mới gởi: 01-09-2012, 04:41 PM
    4. Trả lời: 17
      Bài mới gởi: 07-08-2012, 02:47 AM
    5. Trả lời: 0
      Bài mới gởi: 07-07-2012, 10:57 AM

Quuyền Hạn Của Bạn