Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3
    kết quả từ 21 tới 28 trên 28
      Thanks
      3

Tâm sự SEO của 1 thằng chém gió

Tôi là một SEOer mang tiếng là chém gió. Nhưng có mấy ai hiểu rằng tôi đang từng bước học dần dần. Dù đời tôi đã 30 tuổi.

Tôi khâm phục những nhân tài SEO thế hệ đi trên như Du NguyễnEric DoanMetz DownNguyễn Duy LongThịnh NguyễnNguyen Vinh Quangv.v... Và những cách họ đi SEO thì mỗi người chọn con đường nên tôi chỉ là một thằng học lỏm thôi

Còn thế hệ dưới như Mi Xu ViTân TrươngHồ Quốc ĐạtCường NguyênNgô Đức CườngHoàng Đức PhươngDas DragonKu RâyLinh NguyenBình Nguyễn , Đoàn quốc Nam, Lư THăng v.v... tôi cũng rất khâm phục dù một thời nào đó được gọi xem là trẻ trâu nhưng với tôi họ không hề như thế. Bản tính anh em đó thích khám phá, tìm tòi nên có đôi khi hơi chơi mạnh 1 tí nên có thể gây hiểu lầm.

Tôi nói thật luôn đôi khi tôi không thích sự giả dối. Bản thân tôi, tôi còn giả dối nữa mà. Đôi khi tôi lại nhận ra rằng lớp trên thế hệ SEO trước tôi cũng có nhiều điều phải học và tôi cũng không nghĩ rằng tôi giỏi mà mạt sát lớp dưới bao giờ. Thật lòng ra thế hệ SEO lớp dưới có nhiều điều cho tôi còn phải học nhiều hơn nữa. Tôi sẵn sàng hạ mình lắng nghe thấu hiểu tất cả cách làm của anh em lớp dưới họ có những tố chất riêng như giỏi, vui vẻ, cá tính v.v... . Rồi cuối cùng tôi nhận ra mình không phải là tất cả, mình không giỏi hơn ai cũng như mình chả hề thua kém ai. Vậy mới biết tôi thực sự vẫn là thằng tép riu chưa có giá trị gì khi SEO chưa kiếm tiền để cho mình giàu. Tôi nói ra đây là không hề giấu bất kỳ điều gì. Tôi cũng không thích mặc cái áo cà sa giả tạo là nói tôi giỏi hoặc tôi lương cao hoặc tôi nổi tiếng. Nên xin lỗi anh em với tôi, tôi chỉ là một thằng chém gió thẳng thắn, vui chơi hết mình, còn tiền thỉ chẳng hơn ai, còn xe thì xe yamaha tồi tàn, nhậu thì có nửa két v.v...

Bây giờ hiện tại tôi chỉ muốn nói rằng, tôi phải kiếm tiền được làm sao kiếm tiền được nhiều hơn, nhiều hơn nữa cho mình và cho gia đình tôi cũng như xây được ước mơ tương lai về sau cho mình nữa. Anh em hiểu tôi thì tôi vui còn không hiểu thì tôi đành chịu. Còn việc chém gió mà để anh em chửi tôi thì tôi cũng không cảm thấy gì bức xúc cả nên mong anh em cứ nói thẳng những gì về tôi. Tôi ghi nhận và sẵn sàng tiếp thu tự hoàn thiện hơn. Ngay cả thế hệ lớp dưới hoặc lớp SEO trên cứ nói thẳng với tôi tại Comment facebook này.

Chúc anh em SEO có những lời nói thẳng nhé như tôi nhé

ĐÔI LỜI CHÉM GIÓ
      Tác quyền SEO CHÉM GIÓ

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của kingmagicl
      Họ và tên: Nguyễn Ngọc Long
      Website: http://muaban.io
      Keyword 1: Tấm ốp tường 3D của xưởng nhựa Tatute

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

2. The Following 2 Users Say Thank You to kingmagicl For This Useful Post:

inguyentri (16-01-2014), taiiwinon (16-01-2014)

504 Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng - Hà Nội
      Thanks
      2

Ðề: Tâm sự SEO của 1 thằng chém gió

Để biết mình đang đứng ở đâu? ở trình độ nào? cũng cần phải chém gió cho nên hy vọng bác tiếp tục chém gió và các anh em SEOer cũng thế

Thanks
      21

trong số đó mình đã gặp đc a Nguyễn Duy Long,phải công nhận mấy từ khóa giảm cân của a đó cạnh tranh khiếp thế mà nó vẫn TOP đều đều, hm đó dc a Long chia sẽ về cách seo cũng như làm sao seo lên top, đơn giản là a Long có 1 team viết bài, đăng bài, thiết kế hăn hoi, và a Long thuê hẳn server cho web của mình, bấy nhiu đó thôi đủ làm web có sức nặng rồi. còn những nguwoif gọi là SEO dạo hay mới vào làm seo như mình thì đó là những bậc tiền bối thật đáng để học hỏi.

Chữ ký của danh.info

Thanks
      9

chém gió giỏi là cũng khá rồi đấy :P đi chém gió trên mạng kéo BL về cũng ngon rồi

Chữ ký của truongsinhnb

Thanks
      147

chém gió mà lên top thì chém tẹt đi chứ bsac

Chữ ký của Gbriel

Thanks
      0

Chém thì chém thôi nhưng không quá lố là được chứ có sao đâu. Miễn sao không phải là Spam là được chứ chém gió có sao đâu

Chữ ký của samimutu

Thanks
      0

Bác rất giống em, có với anh em cứ phải thật nếu không biết thì nên học hỏi.

Chữ ký của remxinhplaza

Bán rèm cửa, rèm vải, rem cua so, rèm gỗ giá rẻ nhất Hà Nội, À quên mất ngoài ra còn có rèm văn phòng nữa, rèm vải 2 lớp, rèm cửa sổ chống nắng, rèm cuốn Hàn Quốc, mành rèm gỗ cao cấp,

Thanks
      0

SEo hầu như ai cũng chém gió hết

Thanks
      1

Chém là 1 cách PR cho mình, tuy nhiên chém vừa vừa thì ko sao thì đc khen, chém nhiều người ta ghét, người ta nói, ka ka

Chữ ký của OMAICHOTNHO
      Bán và cho thuê dự án căn hộ Thu Thiem River Park, cape pearl ( apartment, My Paradise Thủ Thiêm in vietnam)

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn