Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 1/3 1 2 3 cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 28
      Thanks
      3

Tâm sự SEO của 1 thằng chém gió

Tôi là một SEOer mang tiếng là chém gió. Nhưng có mấy ai hiểu rằng tôi đang từng bước học dần dần. Dù đời tôi đã 30 tuổi.

Tôi khâm phục những nhân tài SEO thế hệ đi trên như Du NguyễnEric DoanMetz DownNguyễn Duy LongThịnh NguyễnNguyen Vinh Quangv.v... Và những cách họ đi SEO thì mỗi người chọn con đường nên tôi chỉ là một thằng học lỏm thôi

Còn thế hệ dưới như Mi Xu ViTân TrươngHồ Quốc ĐạtCường NguyênNgô Đức CườngHoàng Đức PhươngDas DragonKu RâyLinh NguyenBình Nguyễn , Đoàn quốc Nam, Lư THăng v.v... tôi cũng rất khâm phục dù một thời nào đó được gọi xem là trẻ trâu nhưng với tôi họ không hề như thế. Bản tính anh em đó thích khám phá, tìm tòi nên có đôi khi hơi chơi mạnh 1 tí nên có thể gây hiểu lầm.

Tôi nói thật luôn đôi khi tôi không thích sự giả dối. Bản thân tôi, tôi còn giả dối nữa mà. Đôi khi tôi lại nhận ra rằng lớp trên thế hệ SEO trước tôi cũng có nhiều điều phải học và tôi cũng không nghĩ rằng tôi giỏi mà mạt sát lớp dưới bao giờ. Thật lòng ra thế hệ SEO lớp dưới có nhiều điều cho tôi còn phải học nhiều hơn nữa. Tôi sẵn sàng hạ mình lắng nghe thấu hiểu tất cả cách làm của anh em lớp dưới họ có những tố chất riêng như giỏi, vui vẻ, cá tính v.v... . Rồi cuối cùng tôi nhận ra mình không phải là tất cả, mình không giỏi hơn ai cũng như mình chả hề thua kém ai. Vậy mới biết tôi thực sự vẫn là thằng tép riu chưa có giá trị gì khi SEO chưa kiếm tiền để cho mình giàu. Tôi nói ra đây là không hề giấu bất kỳ điều gì. Tôi cũng không thích mặc cái áo cà sa giả tạo là nói tôi giỏi hoặc tôi lương cao hoặc tôi nổi tiếng. Nên xin lỗi anh em với tôi, tôi chỉ là một thằng chém gió thẳng thắn, vui chơi hết mình, còn tiền thỉ chẳng hơn ai, còn xe thì xe yamaha tồi tàn, nhậu thì có nửa két v.v...

Bây giờ hiện tại tôi chỉ muốn nói rằng, tôi phải kiếm tiền được làm sao kiếm tiền được nhiều hơn, nhiều hơn nữa cho mình và cho gia đình tôi cũng như xây được ước mơ tương lai về sau cho mình nữa. Anh em hiểu tôi thì tôi vui còn không hiểu thì tôi đành chịu. Còn việc chém gió mà để anh em chửi tôi thì tôi cũng không cảm thấy gì bức xúc cả nên mong anh em cứ nói thẳng những gì về tôi. Tôi ghi nhận và sẵn sàng tiếp thu tự hoàn thiện hơn. Ngay cả thế hệ lớp dưới hoặc lớp SEO trên cứ nói thẳng với tôi tại Comment facebook này.

Chúc anh em SEO có những lời nói thẳng nhé như tôi nhé

ĐÔI LỜI CHÉM GIÓ
      Tác quyền SEO CHÉM GIÓ

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của kingmagicl
      Họ và tên: Nguyễn Ngọc Long
      Website: http://muaban.io
      Keyword 1: Tấm ốp tường 3D của xưởng nhựa Tatute

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

2. The Following 2 Users Say Thank You to kingmagicl For This Useful Post:

inguyentri (16-01-2014), taiiwinon (16-01-2014)

Thanks
      343

Ðề: Tâm sự SEO của 1 thằng chém gió

Lâu lắm ko thấy a tâm sự trên QBW, thấy nhớ ghê nha

Chữ ký của sang.ohido

Thanks
      50

Cũng chưa học hỏi được gì từ bài viết này, bạn có chia sẻ cách nào lên top hay hay chỉ cho AE học hỏi với, e thuộc lớp sau chả biết SEO thế nào

Chữ ký của inguyentri
      Mời anh em vào sinh hoạt tại diễn đàn sinh viên có chia sẻ cách thi bằng lái xe máy ở tphcm luôn cập nhập mới mỗi ngày và có cho thi bằng lái xe ô tô ở tphcm ngoài ra bạn còn có thể quảng bá thương hịu bán hàng của mình qua học bằng lái xe máy tphcm hoàn toàn miễn phí

Thanks
      6

Sao không có tên em trong danh sách nhỉ?

Chữ ký của Seo Việt

Thanks
      4

Mong được nhân nhiều hơn nữa chia sẻ của các SEOer có nghề và của các SEOer "chém gió"

Chữ ký của nholoiemnoi

Thanks
      2

Mong sự chia sẻ nhiều hơn từ bác!

Chữ ký của fpthanoi91

Thanks
      1

em chẳng hiểu nghề seo là gì, toàn dạo này thấy nhiều người nói về seo quá , seo là thì thế các bác

Chữ ký của tanaki15
      rèm cửa Zada - Địa chỉ may rèm cửa đẹp. Dịch vụ sửa tivi tại nhà Hà Nội

Thanks
      110

. Rồi cuối cùng tôi nhận ra mình không phải là tất cả, mình không giỏi hơn ai cũng như mình chả hề thua kém ai.

Nghe câu này là thấy bác quá pro rồi còn gì , Uóc gì em có đủ trình để nói được câu này ,

Mà ai sao mặc họ , họ giỏi thì mình học , họ dở thì họ nên cố gắng , nói thiệt nghề SEO đã quá ngốn nhiều thời gian cho dự ,án lấy đâu ra mà quan tâm mấy chuyện ở đâu đấy.

Chữ ký của Tai nghe bluetooth
      Đại lý cung cấp đại lý Vé máy bay giá rẻ, phân phối nhận lắp đặt
      SEO bat dong san gia re cho xe hơi , Các sản phẩm kỹ thuật số như và sản phẩm Dien dan oto

Thanks
      251

Chém gió mà lên top thì ai cũng muốn . Cứ chém đi bác

Chữ ký của ThuyCuong
      học seo ở đâu tốt, tìm hiểu về Zipcode VietNam chơi MMO

Thanks
      10

Chúc anh em SEO có những lời nói thẳng nhé như tôi nhé => Chúc anh em SEO có những lời nói thẳng như tôi nhé.

P/s: em cũng đang học chém jó

Chữ ký của phuongle
      Giới thiệu Blog chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền trên mạng với Fapturbo 2.0thủ thuật quảng bá trên mạng xã hội - Đang seo keyword năng kỳ này đầu tư fx.

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 1/3 1 2 3 cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn