Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 2/3 đầuđầu 1 2 3 cuốicuối
    kết quả từ 11 tới 20 trên 30
      Thanks
      4

Bí quyết để SEO những từ khóa khó ?

Chào các bác, lần trước em có tạo 1 topic về 1 số từ khóa có độ cạnh tranh khá cao như từ "cong ty bao ve" hay "dich vu bao ve", "thiet ke web", "dich vu seo"... Em có hỏi là em lỡ nhận HD với 1 khách hàng là seo lên top 2 trong vòng 2 tháng bây giờ có khả năng làm đc ko và có cách nào ko rất tiếc là ko có bác nào cho em đc cái "bí quyết võ học" ấy đc @@ ( Do em chả biêt gì về SEO, hic, lúc đó có khách là nhận chứ cũng chả biết phải định giá rồi thời gian thế nào hết )

Cuối cùng, sau 2-3 tuần ngồi lan man "chém gió" đủ khắp nơi, hôm nay 1 số từ khóa đã lên trang 2 như từ "cong ty bao ve" và "dich vu bao ve" mà mình đang seo cho http://baovetuoitre.com/ , chả hiểu sao lần trước nó pr3-4 gì đấy, đợt cập nhật này nó bay lên pr5 mặc dù website toàn bào copy
      ( bác nào ko tin cứ vào xem, toàn bộ website trên 80-90% là bài viết copy, nội dung copy từ các báo online )

Hôm nay tạo thêm 1 topic này vì mình thấy hơi lo vì sắp tới sắp phải đối đầu với 10 đối thủ ở trang 1, mình mong anh em có thể chia sẻ cho mình những cách làm SEO mới nhất và hiệu quả nhất mà anh em có thể chia sẻ đc. Mình cũng chia sẻ 1 số cách làm onpage và offpage mình đã làm như sau ( mặc dù chẳng làm đc gì cả ) :

Về onpage : Mình sửa lại title, decription, h1-h6, và các bài viết thì mình chèn từ khóa, thêm liên kiết vào thôi . Hết

Về Offpgae : Mình tạo 1 số blog copy bài viết vào các blog này rồi trỏ link về trang http://baovetuoitre.com/ , đặt chữ kí trên các forum về SEO, trao đổi liên kết với vài trang có PR >=4, comment trên 1 số blog...chia sẻ bài viết để kéo views từ các trang diên đàn, facebook. có chạy thử autosurf và autohits vài bữa . Hết

Chỉ có vậy thôi, hic, mình mới học SEO đc vài bữa, mong được mọi người chia sẻ, xem các bài viết, onpage của trang này mình đã làm tốt chưa. Những cách làm offpgae như thế có ổn ko và còn cách nao nữa ko...

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của ceo.locxoay

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

2. The Following 3 Users Say Thank You to ceo.locxoay For This Useful Post:

loivanvn (01-10-2012), phanmemchat (01-10-2012)

Thanks
      4

Ðề: Bí quyết để SEO những từ khóa khó ?

Mấy từ bên bảo vệ rất khó làm đấy anh em a

Chữ ký của atuan2b
      Nhôm kính, cửa kính, cửa nhôm, sửa cửa kính, mái xếp, mái hiên di động, kính cường lực, kính ốp tường
      Mỗi ngày được đăng tin trên diễn đàn là mỗi ngày thêm vui.
      Tham gia chém gió cùng Hoi bao gia seo

Thanks
      4

Khó thì nó mới đẻ ra cái topic này đây

Chữ ký của ceo.locxoay

Thanks
      4

Trích Nguyên văn bởi truongdaily Xem bài viết
      LÀm bất cứ điều gì đối với seo đều có hai mặt mà. kể cả là autosurf cung vậy. nhưng đừng áp dụng quá mức là ok thôi
      Tớ thích câu "làm bất cứ điều gí có thể", hehe

Chữ ký của ceo.locxoay

Thanks
      2

Càng khó thì mình chiến mới hấp dẫn và rút ra được nhiều bài học hơn bạn ah

Thanks
      0

site mới thì autosurf có phải là giải pháp tạm thời được ko nhỉ

Thanks
      2

Có 1 bí quyết là k có bí quyết gì cả bác chưa nghe câu " vô chiêu thắng hữu chiêu" à, nếu có công thức thì ai cũng như ai, sao cạnh tranh được

Chữ ký của volderman

Thanks
      7

Trích Nguyên văn bởi volderman Xem bài viết
      Có 1 bí quyết là k có bí quyết gì cả bác chưa nghe câu " vô chiêu thắng hữu chiêu" à, nếu có công thức thì ai cũng như ai, sao cạnh tranh được
      mình đang dùng cái này vô chiêu cho từ khóa ve may bay

Chữ ký của ncvinh

Thanks
      1

Trích Nguyên văn bởi loivanvn Xem bài viết
      mấy bác nói chuyên hơi khó đó nha,ma mình chăng biết seo gì ngoài cách đăt backlinks các bác có thề chi mình thêm cách nào không,mình làm từ khó thuc pham tang can mà không nôi?
      Mình đang cần tăng cân nè, chỉ mình chế độ và thực phẩm nào ăn để tăng cân và vẫn giữ được sức khoẻ tốt đi rùi mình tư vấn chi tiết luôn cho trang + từ khoá mà bạn đang đánh luôn, hihi

Thực ra mà nói thì đầu tiên là phải onpage, bạn tìm hiểu onpage là như thế nào rồi làm theo cho trang web của bạn, cái này nhiều bài viết chỉ cách làm lắm, search chút là ra thôi, còn lại là kiếm trang nào có PR khá, trust cao mà đặt backlink thôi, chú ý số lượng backlink vì bây giờ Gg đang càng quét ghê lắm, spam nhiều chết nhanh thôi.

Chữ ký của tinmoidoday
      Web tin tức của mình: tin tức về tin tức tổng hợp như tin xã hội về xã hội, tin văn hoá về văn hoá, hay tin công nghệ về công nghệ đó đây, trong đó nổi bật với tin ngôi sao về các ngôi sao nổi tiếng trong và ngoài nước. <= làm cho vui thôi

Thanks
      110

Trích Nguyên văn bởi ceo.locxoay Xem bài viết
      Chào các bác, lần trước em có tạo 1 topic về 1 số từ khóa có độ cạnh tranh khá cao như từ "cong ty bao ve" hay "dich vu bao ve", "thiet ke web", "dich vu seo"... Em có hỏi là em lỡ nhận HD với 1 khách hàng là seo lên top 2 trong vòng 2 tháng bây giờ có khả năng làm đc ko và có cách nào ko rất tiếc là ko có bác nào cho em đc cái "bí quyết võ học" ấy đc @@ ( Do em chả biêt gì về SEO, hic, lúc đó có khách là nhận chứ cũng chả biết phải định giá rồi thời gian thế nào hết )

Cuối cùng, sau 2-3 tuần ngồi lan man "chém gió" đủ khắp nơi, hôm nay 1 số từ khóa đã lên trang 2 như từ "cong ty bao ve" và "dich vu bao ve" mà mình đang seo cho http://baovetuoitre.com/ , chả hiểu sao lần trước nó pr3-4 gì đấy, đợt cập nhật này nó bay lên pr5 mặc dù website toàn bào copy
      ( bác nào ko tin cứ vào xem, toàn bộ website trên 80-90% là bài viết copy, nội dung copy từ các báo online )

Hôm nay tạo thêm 1 topic này vì mình thấy hơi lo vì sắp tới sắp phải đối đầu với 10 đối thủ ở trang 1, mình mong anh em có thể chia sẻ cho mình những cách làm SEO mới nhất và hiệu quả nhất mà anh em có thể chia sẻ đc. Mình cũng chia sẻ 1 số cách làm onpage và offpage mình đã làm như sau ( mặc dù chẳng làm đc gì cả ) :

Về onpage : Mình sửa lại title, decription, h1-h6, và các bài viết thì mình chèn từ khóa, thêm liên kiết vào thôi . Hết

Về Offpgae : Mình tạo 1 số blog copy bài viết vào các blog này rồi trỏ link về trang http://baovetuoitre.com/ , đặt chữ kí trên các forum về SEO, trao đổi liên kết với vài trang có PR >=4, comment trên 1 số blog...chia sẻ bài viết để kéo views từ các trang diên đàn, facebook. có chạy thử autosurf và autohits vài bữa . Hết

Chỉ có vậy thôi, hic, mình mới học SEO đc vài bữa, mong được mọi người chia sẻ, xem các bài viết, onpage của trang này mình đã làm tốt chưa. Những cách làm offpgae như thế có ổn ko và còn cách nao nữa ko...
      Giờ đi đăng những bài thật chất lượng không copy với ai thì sẽ cạnh tranh được với họ

Chữ ký của phanmemchat

Thanks
      23

báo kia thạt là một cao thủ hjhj quá đỉnh

Chữ ký của suhuynh

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 2/3 đầuđầu 1 2 3 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Trả lời: 3
      Bài mới gởi: 27-05-2016, 05:14 PM
    2. Trả lời: 4