Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    kết quả từ 1 tới 8 trên 8
      Thanks
      1

Tặng Anh Em backlink dofollow có DA, PA cao vẫn sài tốt năm 2020

Hiện tại việc đi link trở nên khó khăn hơn vì tình trạng spam link nên nhiều diễn đàn không còn tồn tại được. Bên cạnh đó là những diễn đàn có chất lượng thấp chất lượng link không tốt, kéo tụt thứ hạng website.
      Cũng như các anh em đang làm SEO, đi tìm và chọn từng trang đi link sao cho chất lượng.
      Sau đây mình chia sẻ cho mọi người một vài website đi link dofollow để cùng nhau cải thiện thêm thứ hạng, cũng như có thêm tư liệu làm seo offpage.
      Thứ nhất - Đừng quên website này của chúng ta cũng là một website có link dofollow các bạn nhé!
      Với chỉ số DA - 28 , PA - 40 , chỉ số spam 11/17 (chúng ta có 17 thang điểm spam, chỉ số spam dưới 11 là vẫn đảm bảo sự an toàn). Các chỉ số đều rất tốt, các bạn có thể đi link trong phần chữ ký nhé!
      Thứ 2 - https://plus.edu.vn/

Đây là trang website có thể đăng tin, với chỉ số DA - 27, PA - 26 , Chỉ số spam 10/17 rất ổn.
      Các bạn có thể đi link trong chữ ký, đăng bài chia sẻ hoặc comment
      Nhưng hy vọng anh em ngày post 1 - 2 bài, hoặc post nội dung có giá trị & không đi link trong bài để tránh banned và chúng ta có thể duy trì được diễn đàn có giá trị trong thời gian dài.
      Thứ ba - https://itseovn.com/
      DA 27, PA 28, chỉ số spam là 1/17
      Đây là trang chuyên về SEO, trước bạn vẫn đi link được trong phần rao vặt nhưng gần đây do hiện tượng spam quá, trang không thể duy trì mục này được.
      Nhưng các bạn vẫn có thể đặt link trong phần chữ ký với 1 link dofollow nhé!
      Note : trên trang bạn không được sửa lại nội dung khi đã post bài nên mọi người cần xem kỹ trước khi biên soạn và ấn post bài nhé!
      Để đi được link dofollow trên trang thì các bạn phải tìm hiểu cách gắn link trên trang (nhưng cũng dễ thôi)
      Tốt nhất - http://forum.ragezone.com/f748/set-r...kills-1173054/
      DA - 55 , DA - 36 , chỉ số spam 2/17
      Đây là trang website nước ngoài bạn có thể đi link bằng cách đặt 3 link trong phần chữ ký. Đi link bằng cách comment các nội dung bằng tiếng anh mọi người nhé!
      Link trên đây là bài viết mình đã comment đi link , các bạn có thể ctr + F "in kỷ yếu giá rẻ " là thấy phần mình comment, mọi người làm tương tự như vậy là được.
      Đây là 3 Website có chất lượng rất tốt nên anh em cứ yên tâm sử dụng, nhưng đừng spam nhé!

Hiện tại mình đang SEO cho công ty in ấn và đang đẩy danh mục in kỷ yếu , rất mong anh em cùng nhau giao lưu và giúp đỡ lẫn nhau để có thể làm việc được tốt hơn.

Nếu có thể hợp tác thì comment bên dưới nhé!
      Chúc anh em thành công.

Xem bài liên quan cùng danh mục:

thay đổi nội dung bởi: innguyengia, 29-04-2020 lúc 11:04 AM Lý do: cập nhật thêm nội dung

Chữ ký của innguyengia
      In Nguyễn Gia chuyên cung cấp Lịch bloc, Cúp thủy tinh, In lịch tết - In thẻ cào - in bao lì xì giá sỉ chuyên nghiệp

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      0

Ðề: Tặng Anh Em backlink dofollow có DA, PA cao vẫn sài tốt năm 2020

Cám ơn chủ thớt có tinh thần chia sẻ, để mình thử xem sao

Thanks
      0

làm sao để check được những thông tin đó nhỉ?

Chữ ký của fergus127

Thanks
      1

Bạn có thể sử dụng công cụ trên moz.com hoặc các công cụ check DA, PA, Chỉ số spam website..
      Còn để kiểm tra backlink dofollow hay nofollow thì bạn có thể đến vị trí baclink cần kiểm tra, ấn F12. Ở bên phải sẽ có xuộc code để bạn xem, ngoài ra bạn cũng có thể sử dụng seo-quake. Nhưng bạn cũng nên tìm hiểu thêm về điều này để hiểu thêm nhé!

Chữ ký của innguyengia
      In Nguyễn Gia chuyên cung cấp Lịch bloc, Cúp thủy tinh, In lịch tết - In thẻ cào - in bao lì xì giá sỉ chuyên nghiệp

Thanks
      0

Tks bác nhé, thử xem sau

Chữ ký của yeuxecayme

Thanks
      2

cám ơn thớt, đang test thử để đẩy lên

Chữ ký của ngn999

Thanks
      0

mình chỉ số spam bằng công cụ nào vậy ạ

Chữ ký của Vật Tư Chống Thấm

Thanks
      1

Trích Nguyên văn bởi Vật Tư Chống Thấm Xem bài viết
      mình chỉ số spam bằng công cụ nào vậy ạ
      Chào bạn, bạn có thể sử dụng công cụ của moz.com nhé! Bạn đăng ký và cũng có thể đặt link trên trang này rất tốt.

Chữ ký của innguyengia

+ Trả Lời Ðề Tài

Quuyền Hạn Của Bạn