Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    kết quả từ 1 tới 4 trên 4
      Thanks
      2

Dự án Seo in lịch tết 2020

2019 tôi đã từng làm từ khóa lên top 1 chỉ trong 1 tháng cho từ khóa "in lịch tết"
      2020 vẫn từ khóa này tôi làm trong 3 tháng mà vẫn thấy từ khóa này ở vị trí 5.

Thời gian này là thời điểm lượng khách đặt in lịch rất nhiều nên mình bị ốp tiến độ.
      Bị sếp giục nhiều quá nên cần anh em chỉ giáo xem có 1 vài con đường nào tắt đẩy nhanh tiến độ seo từ khóa này lên top 1-3 trong 1 tháng trở lại được không?
      Cụ thể:
      - Dự án đã hoàn thành: In lịch tết tại In Bắc Việt
      - Dự án đang muốn lên top 1-3 (đang ở vị trí 4-5 rồi): in lịch tết tại Ngọc Hương
      Mong AE giúp đỡ, đóng góp cách làm lên top nhanh nhất!
      Ghi nhận và cảm ơn các ý kiến đóng góp từ AE!
      Thanks all,

Xem bài liên quan cùng danh mục:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      0

Dự án Seo từ khóa in lịch tết 2020

Thời điểm này mình sợ seo từ này không kịp ấy. Vì chắc chỉ tầm hơn 1 tháng nữa là hết vụ lịch tết 2020 rồi.
      Mấy hôm trước bên mình cũng có đi in lịch tết 2020 trước cho công ty mình rồi ấy

Chữ ký của dichthuatnhanhhn

Thanks
      0

Từ khóa in lịch tết của In Bắc Việt top 1

Mình thấy từ khóa "In lịch tết" của Bắc Việt top 1 rồi, giữ top lâu thế bạn có thể chia sẻ bí quyết seo lên top trong thời gian ngắn như vậy được không?

Chữ ký của dichthuatnhanhhn

Thanks
      2

Ðề: Từ khóa in lịch tết của In Bắc Việt top 1

Trích Nguyên văn bởi dichthuatnhanhhn Xem bài viết
      Mình thấy từ khóa "In lịch tết" của Bắc Việt top 1 rồi, giữ top lâu thế bạn có thể chia sẻ bí quyết seo lên top trong thời gian ngắn như vậy được không?
      Mình đi link, tối ưu hóa mật độ anchotext, tăng traffic nữa đấy bạn và còn vài thứ khác nữa , Nói ở đây sợ đối thủ biết. Inbox bạn nhé!

+ Trả Lời Ðề Tài

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn