Chào mọi người, mình hiện đang cày youtube và nguyên cứu đủ các thứ về youtube. Hiện có kỹ thuật nhanh bật kiếm tiền cho bạn nào đang mới bắt đầu muốn làm Youtube nè.

Có vài cái mình nói liên quan tới SUB và Giờ nha. Còn vấn đề khác mình chia sẻ sau, cái này đã làm hiệu quả mình chia sẻ không có copy ở đâu nha. Mình nhiều chiêu lắm, nhưng nói từng phần, kể cả ZEN Yeah1 cũng không có kỹ năng này luôn nhé.

Cái này làm chung, sau này mình muốn chuyển sang nhạc, hay vlog, hướng dẫn hay gì điều được. nhưng đầu tiên mình nói là nhạc.

Vì khi bạn mới đăng ký để đạt 10k view, 4k giờ và 1k sub là cày cả tháng đấy. Còn về bật xét duyệt đểu kiếm tiền còn phụ thuộc nhiều yếu tố nữa, mình sẽ nói sau.

Bắt đầu nha.

Đầu tiên bạn tìm mấy ca khúc hot như của Jack, Lê bảo bình, hay Quân AP, chẳng hạn vậy, hoặc hiện nay bé Hương Ly cũng đang HOT. Bạn làm một list nhạc tầm 1 tiếng đồng hồ.

Kế tiếp bạn dùng CamTasia ghép list nhạc đó với cái mà bạn sau này muốn làm, chẳng hạn như vlog thì bạn cứ nói lung tung tầm 10 phút, hoặc chủ đề hướng dẫn, kids hay gì đó bạn ghép sau cùng.

Sau đó xuất ra dùng OBS phát trực tiếp nha. Phát xong , lên vào cài đặt nâng cao cắt phần sau đi, để lại nhạc. thế là 2 ngày tận hưởng niềm vui.

Hoặc là phát phim đang host nhé, tìm phim đang nổi phát y vậy, đảm bảo vài ngày bạn đủ luôn, mình làm 2 ngày đủ.

Bạn nào không tin cứ thử, mình nói không sai đâu, và một số vấn đề khác mình nói dịp khác.

Chúc ai đó yêu youtube thành công như bà tân nhé.

Xem bài liên quan cùng danh mục: