Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3
    kết quả từ 21 tới 25 trên 25
      352/2 Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
      Thanks
      0

Backlink dofollow từ linkhay với DA 59

Backlink dofollow luôn được tìm kiếm để hỗ trợ cho công việc SEO website, ngoài ra còn có backlink nofollow. Sự cân bằng giữa số liên kết dofollow và nofollow để đưa website đi lên theo năm tháng. Hôm nay, mình sẽ chia sẻ cách lấy backlink dofollow từ website linkhay.com với DA khá cao là 59.
      sử dụng backlink dofollow trong SEO

Chào tất cả cac bạn hôm nay mình đã lấy được backlink từ trang linkhay.com nếu bạn nào chưa biết lấy thì mình sẽ hướng dẫn chi tiết cách lấy để có thể lấy được link dofollow ngon từ trang linkhay nhé.
      Nói có sách mách có chứng. và đây là thành quả mình đã làm được https://linkhay.com/link/2372631/may-ban-hang-cam-ung-pos-sunmi-t2-https-postech-vn-san-pham-may-ban-hang-cam-ung-pos-sunmi-t2-https-postech-vn-lien-he-https-postech-vn-category-huong-dan. Các bạn vào xem và kiểm tra nhé. Cách kiểm tra thì chắc các bạn đã biết rồi. Nếu đúng thì click vào backlink và view trang cho mình mình 2 phút nhé.
      Cách lấy link dofollow như sau:
      Bước 1: đăng nhập vào tài khoản linkhay của bạn sau đó bạn đổi đường dẫn. thành http://linkhay.com/notes/postech chèn từ notes vào giữa tên tài khoản và url linkhay để chuyển về trang viết ghi chép. gần có link dofollow rồi các bạn nhé.
      Bước 2: click vào dòng chữ (viết ghi chép mới) sau khi viết xong bài viết và xác các bạn chuyển sang mục css để chèn link. Để chuyển sang chế độ css bạn tìm đến ô vuông nhỏ trên thanh công cụ trong phần nội dung. Vị trí ở trên cùng bên tay trái. Vào đây và chèn đoạn code sau vào vị trí muốn chèn link. <a rel=”dofollow” href=”đường đẫn tới trang của bạn” target=”_blank”>từ khóa của bạn</a>. Các bạn nhớ thay đường dẫn và từ kháo của mình vào nhé.
      Bước 3: Đăng đăng bài viết và kiểm tra lại xem link đã đúng địa chỉ chưa nhé. nếu chỗ nào sai bạn có thể chỉnh sửa lại.
      Chúc các bạn thành công.

Xem bài liên quan cùng danh mục:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

2. Những thành viên cảm ơn đến postech vì bài đăng rất có ích:

vanthiem (04-12-2018)

Thanks
      6

Ðề: Backlink dofollow từ linkhay với DA 59

Đúng đó bạn. Có thể bài viết này từ khá lâu rồi.

Chữ ký của vanthiem
      Phòng chẩn trị Y Học Cổ Truyền Nguyễn Khoa, thuốc đặc trị bệnh dạ dày nguyễn khoachuyên chữa các bệnh dạ dày đau dạ dày, viêm loét dạ dày, viêm đại tràng, đặc trị đau dạ dày cấp và mãn tính. Đau dạ dày do nhiễm khuẩn HP.

Thanks
      0

đang làm nhưng chưa thấy backlink đổ về

Chữ ký của hungbc88

Thanks
      0

tks bác nhiều. ai cũng như bác ae em có phải làm seo dễ dàng hơn không.

Chữ ký của hoangdiep

Thanks
      0

likhay cho bạn đặt backlink mà đâu cần dài đến thế nhỉ ???????????????

Thanks
      0

có ai tạo tài khoản xong rồi không đăng nhập được như mình không nhỉ?

Chữ ký của Sang Hà

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3

Quuyền Hạn Của Bạn