Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    kết quả từ 1 tới 6 trên 6

Hybrid View

Thanks
      0

Đổi theme ,từ khóa bay mãi không về

Tình hình là em đổi cả code và theme cách đây khoảng 1 tháng nhưng từ khóa bay mãi không về ,not top 100,
      không hiểu sao nữa .
      Bình thường từ khóa đứng cuối trang 1 hoặc đầu trang 2 ,site cũ giao diện không đẹp lắm nên e đổi sang dùng theme khác .
      Từ khóa chính là "băng cản nước" site : tamcannuoc .com
      e seo luôn trang chủ
      các bác xem giúp em với nhé !
      Thanks all

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của kingkonghn

Thanks
      0

Ðề: Đổi theme ,từ khóa bay mãi không về

cám ơn bài viết rất bổ ích, cám ơn đã chia sẻ

Chữ ký của ghemassageservice

Thanks
      0

Bạn kiểm tra lượng link điều hướng anchotext có đổ về không? Có bị bơm link đểu không? Từ đó mới rút ra được kết luận là do đâu chứ .

Các theme cùng của một Author thì mình không nói, nhưng nếu khác author thì code viết khác nhau, các chức năng được tối ưu cho Seo cũng khác nhau nên nếu thay đổi thì ít nhiều đều bị ảnh hưởng.

Nếu như bạn thay đổi giao diện, mà chỉ đụng vào css thôi thì không ảnh hưởng đến site đâu. Trừ khi bạn đổi cả thẻ title với description, rồi nội dung thì mới ảnh hưởng. Từ khóa rớt thì có nhiều lý do.

Chữ ký của visatantam
      Dịch Vụ Làm Visa đi New Zealand Thủ Tục Nhanh Chóng, Gọn Nhẹ, Giá Ưu Đãi Gọi Ngay Dich Vu Lam Visa Di New Zealand 983.13.15.28

Thanks
      0

Trích Nguyên văn bởi visatantam Xem bài viết
      Bạn kiểm tra lượng link điều hướng anchotext có đổ về không? Có bị bơm link đểu không? Từ đó mới rút ra được kết luận là do đâu chứ .

Các theme cùng của một Author thì mình không nói, nhưng nếu khác author thì code viết khác nhau, các chức năng được tối ưu cho Seo cũng khác nhau nên nếu thay đổi thì ít nhiều đều bị ảnh hưởng.

Nếu như bạn thay đổi giao diện, mà chỉ đụng vào css thôi thì không ảnh hưởng đến site đâu. Trừ khi bạn đổi cả thẻ title với description, rồi nội dung thì mới ảnh hưởng. Từ khóa rớt thì có nhiều lý do.
      Ý kiến có chất SEOer, nhiều lúc ngồi nghĩ có người ,có nghề họ kiếm tiền sao dễ quá nhưng có đi có lại họ phải đánh đổi nhiều thứ bạn có dám ko?

SEO, Coder, Designer... âu cũng chỉ là thằng công nhân gõ bàn phím.
      Cuộc đời muốn thoát khỏi mớ bùng nhùng thì phải có j khác biệt...

Chốt lại những thằng nói đạo lý thường sống như Lz

Chữ ký của hoangdacviet

Thanks
      0

Mình cũng mới đổi giao diện được 1 ngày,đang lo quá,mấy site ở top mình cho chạy 301 về trang chủ hết .k biết bị sao k

Chữ ký của shishagiare

Thanks
      0

bạn đổi theme nhưng bạn có thay đổi cấu trúc bài viết không

Chữ ký của vjetdung96

+ Trả Lời Ðề Tài

Quuyền Hạn Của Bạn