Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 2/2 đầuđầu 1 2
    kết quả từ 11 tới 19 trên 19
      Thanks
      0

Cách viết 1 bài viết index nhanh lên top 12-2017

Hiện tại các seoer lẫn bloger hoặc người chuyên viết content đều mong muốn bài viết của sẽ được index nhanh trên google và lên top. Thế nhưng viết content không đơn giản, cần chuẩn seo mà mọi người thường hay nói hoặc xem trên các blog của các pro seoer. Vậy thế nào là chuẩn seo ? Chuẩn seo là viết bố cục như thế nào? bố trí các keyword ra sao , mật độ trong 1 bài viết thì có thể chưa bao nhiêu từ khóa đó và các từ khóa liên quan, việc này chỉ có viết nhiều, check , sau đó sửa lại bài , bố trí lại key, rùi check cứ như vậy nếu 1 bài viết của bạn lên top thì bạn sẽ hiểu được phải làm như thế nào? seo cũng như code vậy , mỗi người mỗi hướng không ai giống ai ? nên làm sao miễn lên top là được. Không dài dòng nữa mình sẽ chỉ các bạn cách viết content index nhanh lên top như sau : truy cập vào linkedin.com tạo cho mình 1 tài khoản sau đó tạo 1 profile chuẩn có chưa các key mà mình đang seo web đó , nhớ có link website mình nhé ! các bạn tự tìm hiểu google cách tạo profile tốt nhé, 1 phần giúp cho từ khóa của bạn lên top đó. >>>>>Tham khảo: da nang apartment, rental house. Các bạn sau khi xong tạo profile xong thì lập tức viết bài ngay, tạo article cho mình rùi viết bài chèn hình ảnh , link trỏ về, sau đó tối ưu cái đường link nhé. Tra gg nha mấy chế.... Sau khi viết xong các bạn lên submit url gg xong copy nguyên cái tiêu đề search gg xem bài đã index chưa ? sau khi xác nhận bài đã được index thì nên đi chia sẽ các kiểu trên mạng xh khác nhằm kéo traffic, tương tác và tạo nhiều tk để đi sedding nhé rất hiệu quả ấy ! sau vài ngày search từ khóa xem thế nào ? tự sướng hưởng thụ thành quả . >>> Nhớ đặt từ khóa ở tiêu đề và các sub tiêu đề nhé ! ngày đầu bài viết và tiêu đề càng tốt ! Mình đã từng viết bài nhiều về website này : danang-services.com web mới xây dựng thui !
      Hiện tại các seoer lẫn bloger hoặc người chuyên viết content đều mong muốn bài viết của sẽ được index nhanh trên google và lên top. Thế nhưng viết content không đơn giản, cần chuẩn seo mà mọi người thường hay nói hoặc xem trên các blog của các pro seoer. Vậy thế nào là chuẩn seo ? Chuẩn seo là viết bố cục như thế nào? bố trí các keyword ra sao , mật độ trong 1 bài viết thì có thể chưa bao nhiêu từ khóa đó và các từ khóa liên quan, việc này chỉ có viết nhiều, check , sau đó sửa lại bài , bố trí lại key, rùi check cứ như vậy nếu 1 bài viết của bạn lên top thì bạn sẽ hiểu được phải làm như thế nào? seo cũng như code vậy , mỗi người mỗi hướng không ai giống ai ? nên làm sao miễn lên top là được. Không dài dòng nữa mình sẽ chỉ các bạn cách viết content index nhanh lên top như sau : truy cập vào linkedin.com tạo cho mình 1 tài khoản sau đó tạo 1 profile chuẩn có chưa các key mà mình đang seo web đó , nhớ có link website mình nhé ! các bạn tự tìm hiểu google cách tạo profile tốt nhé, 1 phần giúp cho từ khóa của bạn lên top đó. >>>>>Tham khảo: da nang apartment. Các bạn sau khi xong tạo profile xong thì lập tức viết bài ngay, tạo article cho mình rùi viết bài chèn hình ảnh , link trỏ về, sau đó tối ưu cái đường link nhé. Tra gg nha mấy chế.... Sau khi viết xong các bạn lên submit url gg xong copy nguyên cái tiêu đề search gg xem bài đã index chưa ? sau khi xác nhận bài đã được index thì nên đi chia sẽ các kiểu trên mạng xh khác nhằm kéo traffic, tương tác và tạo nhiều tk để đi sedding nhé rất hiệu quả ấy ! sau vài ngày search từ khóa xem thế nào ? tự sướng hưởng thụ thành quả . >>> Nhớ đặt từ khóa ở tiêu đề và các sub tiêu đề nhé ! ngày đầu bài viết và tiêu đề càng tốt ! Mình đã từng viết bài nhiều về website này : danang-services.com web mới xây dựng thui !

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của shinrai

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      0

Ðề: Cách viết 1 bài viết index nhanh lên top 12-2017

Seo linkedin nổi từ cách đây mấy năm rồi

Chữ ký của vietlove1998

Thanks
      0

Viết thì có tâm síu cho anh em học hỏi kinh nghiệp chứ viết thế thì chịu

Chữ ký của cong thanh
      Cung cấp dịch vụ báo cáo tài chính trọn gói, hỗ trợ tối đa cho cách doanh nghiệp bằng dịch vụ tư vấn kế toán trọn gói tại tphcm, các doanh nghiệp mới thành lập bằng dịch vụ tư vấn kê khai thuế ban đầu

Thanks
      0

Bác viết khó đọc quá à, nhưng cũng cảm ơn bác đã chia sẽ.

Thanks
      0

bài viết hơi khó đọc ạ, dù sao cũng cảm ơn

Chữ ký của johnduong

Thanks
      0

cảm ơn bác nhiều về bài viết ạ

Chữ ký của johnduong

Thanks
      9

Trích Nguyên văn bởi johnduong Xem bài viết
      cảm ơn bác nhiều về bài viết ạ
      Chả biết ông này cám ơn cái gì cho lấy bài nhìn bài viết vở vẩn thế mà cảm ơn đc tôi đến chịu

Chữ ký của truongsinhnb

Thanks
      0

Đọc xong thấy khổ với ông chủ thớt quá!

Chốt lại là ổng bảo đặt link trên linkedin.com đi! Google đang kết thân với linkedin.com.
      Bản thân mình cũng thấy giờ Linkedin cũng được google cho lên á! Nhưng không biết lâu dài đến đâu thì chưa biết! hiện tại hiệu ứng khá tốt!

Thanks
      0

nói chung là nội dung là quan trọng, phải viết một bài viết có nội dung tốt

Chữ ký của dhtax

Thanks
      0

rút kinh nghiệm nhé, nếu có copy bài viết từ người khác mình có thể trích dẫn nguồn ở đâu để bảo vệ bài viết bản quyền của tác giả!!!

Chữ ký của kellytran

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 2/2 đầuđầu 1 2

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn