Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    kết quả từ 1 tới 3 trên 3
      Thanks
      0

cách chọn vòng tay giúp nàng "sang trọng"

Phụ kiện thời trang chưa bao giờ hết hot. Ngày nay người ta thường đeo vòng tay bạc, lắc tay chủ yếu bởi chúng có tính thời trang và thể hiện cá tính của người đeo, làm nổi bật vẻ đẹp tinh tế của cổ tay chị em hay che giấu hoàn hảo cho những khuyết điểm trên cánh tay của họ.

1. Chọn vòng tay phù hợp với khung xương bàn tay.
      Khi cổ tay với lòng bàn tay của bạn tương đối thon thả thì thật may mắn hầu hết các mẫu lắc tay, vòng tay đều phù hợp với bạn. Nếu bạn cảm thấy cổ tay của bạn hơi nhỏ, hãy đeo lắc tay hoặc đồng hồ có bản rộng , ôm sát sẽ giúp cho tay bạn trông to hơn.

Cổ tay của bạn khá lớn, các mẫu lắc tay với móc nối mềm mại chính là thứ phù hợp với bạn. Ngoài ra bạn có thể kết hợp với nhẫn bạc để làm điểm nhấn từ bàn tay đến cổ tay.

2. Chọn vòng tay theo độ dài của cánh tay.
      Nếu bạn có cánh tay ngắn việc đeo quá nhiều vòng tay sẽ làm che giấu hoàn toàn phần hẹp ở cổ tay của bạn tuy nhiên điều này sẽ mang đến một cảm giác tay trông rất ngắn. Để thêm hoàn hảo, hãy đeo vòng tay hoặc lắc tay thiết kế nhỏ gọn, đơn giản để làm nổi bật đôi bàn tay

Nếu cánh tay của bạn dài nhưng không cân đối, hãy đeo vòng tay và lắc tay cùng lúc để tạo nên sự cân đối cho đôi bàn tay.

2. Chọn vòng tay theo hình dạng của bàn tay.
      Nếu bàn tay của bạn thon gọn, bạn nên đeo vòng tay nhỏ gọn có thể kết hợp với một số hạt trang trí( hạt charm) để làm nổi bật lên đôi tay của bạn.

Nếu bàn tay của bạn lớn và trông đầy đặn hãy thử những chiếc vòng tay theo khối bản rộng. Điều này giúp bàn tay trở nên cân đối và đẹp hơn.

Xem bài liên quan cùng danh mục:

thay đổi nội dung bởi: tuanhoang1995, 11-08-2017 lúc 11:29 AM Lý do: sai chính tả

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      7

Ðề: cách chọn vòng tay giúp nàng "sang trọng"

Một chiếc vòng như hình giá nhiêu vậy bạn, mình thấy rất đẹp

Chữ ký của jolingleon

Thanks
      0

Ðề: cách chọn vòng tay giúp nàng "sang trọng"

một chiếc vòng giá khoảng 1 triệu rưỡi nha bạn. Ghé web glamulet.vn để xem chi tiết hơn nhé.
      Cám ơn bạn đã quan tâm

+ Trả Lời Ðề Tài

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn