Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    kết quả từ 1 tới 4 trên 4
      Thanks
      0

Bạn thấy là các game thủ nên vào trường đại học nào ?

Mọi người cũng dễ thấy được các game thủ hầu hết đều là con trai nên sẽ có một số trường phù hợp với họ như sau :

1. Trường đại học Bách Khoa
      2. Trường đại học xây dựng
      3. Trường đại học Điện Lực
      4. Trường đại học Công nghiệp
      5.Trường đại học Tự Nhiên

Đây là top 5 trường dành cho các chàng trai nhất là các game thủ. Vào các trường này họ vừa có thể học đại học với chuyên ngành phù hợp với mình vừa vẫn có thế tiếp tục với đam mê game. Trong 5 trường này có trường Đại học Bách Khoa có lịch sử học hành rất nghiêm ngặt và vất vả nên đã có nhiều bạn bị đuổi học hoặc phải nghỉ học giữa chừng do không chưm chỉ học hành mà chỉ chơi game. Nên các bạn game thủ cũng phải hết sức lưu ý nhé chơi hết mình nhưng học cũng phải nghiêm túc.
      Nhưng hiện tại điều quan trọng nhất bây giờ là phải thi đỗ tốt nghiệp, thi đỗi đại học và vào được trường mình mong muốn đã .
      Game trắc nghiệm nhìn đường chỉ tay biết ngay vận mệnh thi cử của bạn

Thi đỗ hay không nó tùy thuộc vào trí tuệ của bạn. Mỗi người sinh ra đều được trời thiên phú với trí tuệ riêng bạn có thể thấy được mỗi người có trí tuệ và độ thông mình khác nhau. Và bạn cũng có thể thấy được mỗi người đều có đường chỉ tay trí tuệ khác nhau. Người có đường chỉ tay ngắn nhưng mập và rõ nét, người lại có đường rất dài nhưng mờ. Thực ra nó thể hiện cho định mệnh có sẵn của mỗi người khác nhau, là số trời ban cho.
      Vậy liệu số mệnh an bài là bạn sẽ thi đỗ hay thi trượt trong kỳ thi này ? Bạn chắc hẳn rất tò mò muốn biết phải không vậy thì chần chừ gì nữa mà không thử xem ngay bằng cách tham gia một game quiz tại Ugame nhỉ. Cách chơi rất đơn giản thôi hãy chọn loại đường chỉ tay giống với đường chỉ tay của bạn nhất và chúng tôi sẽ cho bạn biết thông tin về đường trí tuệ, tiền tài và thi cử của bạn.

Xem bài liên quan cùng danh mục:

Chữ ký của ngotnguyen

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

Thanks
      0

Ðề: Bạn thấy là các game thủ nên vào trường đại học nào ?

game thủ nên vào trường xachxovacxi là ổn nhất rồi , nói đùa thế thôi chứ nếu mà gammer đỉnh thì chắc chắn là làm dân công nghệ cũng đc.

Chữ ký của huanhanuan

Thanks
      7

Mình thấy Bách Khoa là tốt nhất, môi trường học tập rất tốt.

Thanks
      0

đã từng mơ ước làm game thủ. Hoizzz. Bỏ học và giờ ko gượng lại được. Quá tiếc nuối. hicc

Chữ ký của tbha6991

+ Trả Lời Ðề Tài

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn