Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

+ Trả Lời Ðề Tài
    kết quả từ 1 tới 1 trên 1
      Thanks
      0

Tạo tài khoản Grammarly Premium Miễn Phí - Không phải sợ lỗi chính tả nữa

Grammarly là một công cụ tuyệt vời hỗ trợ việc phát hiện và gợi ý sửa lỗi chính tả, ngữ pháp Tiếng Anh dành cho các bạn nào muốn học tiếng anh hoặc chơi aff cần viết nội dung tiếng anh nhé.

Vào

https://www.grammarly.com/edu/signup
      để đăng ký acc sau đó dùng access code này để thành acc pre lifetime

Grammarly có 2 tùy chọn Account Là FreePremium. Tuy nhiên Account Free sẽ bị hạn chế tương đối nhiều chức năng. Còn với Account Premium, bạn sẽ được hỗ trợ rất tốt trong việc phát hiện lỗi và sửa lỗi. Tuy nhiên khi nhìn tới giá của nó thì không phải ai cũng dễ dàng bỏ một khoản tiền ra sử dụng nó đúng không nào.Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách đăng ký tài khoản Grammarly Premium Miễn Phí trọn đời mà không mất một khoản phí nào cả.

Cách1: Đăng ký tài khoản Grammarly Premium Miễn Phí trọn đời.

Bước 1: Đầu tiên bạn vào link này https://www.grammarly.com/edu/signup Điền các thông tin cơ bản và nhấn vào nút “Sign Up”

Bước 2:
      Sau khi Tạo tài khoản thành công bạn sẽ được chuyển đến trang như hình dưới đây Và điền một trong các code dưới đây để được trở thành tài khoản Premium.
      Các bạn ấn like hoặc +1 để nhìn thấy Code nhé
      G3ZAkz6v3JAVSck3
      n9bkZv9JYW5aUqWB
      2gZ4ZF74xKUF8toB

Lưu ý: Một vài code có thể không hoạt động, bạn có thể thử nhập từng code một để kiểm tra.
      Cách 2: Invite bạn bè để trở thành account Premium

Code này có thể chỉ hoạt động trong thời gian rất ngắn nên nhiều bạn có thể sẽ không add code vào được. Tuy nhiên Grammarly cũng rất hào phóng nên chúng ta có thể lợi dụng nó để có 1 acc Pre dễ dàng.Đầu tiên hãy đăng ký một tài khoản bình thườngBước1: Vào trang chủ http://grammarly.com/ -> Add to Chrome để cài đặt tiện ích của Grammarly trên trình duyệt nếu bạn đang dùng Chrome hoặc cốc cốc. Firefox cũng tương tự.

Bước 2:
      Điền các thông tin cơ bản Và ấn “Sign Up” hoặc sử dụng facebook để login luôn cho tiện.

Bước 3:
      Chọn “Continue to your account”

Bước 4: Vào link https://www.grammarly.com/referral để gửi thư invite

Bạn có thể đăng ký email ảo để điền vào và invite, với mỗi email invite thành công bạn có được 1 tuần sử dụng Grammarly Pre với đầy đủ chức năng.
      Ai chưa đăng ký được thì hãy tiếp tục theo dõi kyyeuhanoi.comfacebook của Be Studionhé. Sắp tới mình sẽ có một chương trình nho nhỏ tặng Account Grammarly Pre Life Time cho mọi người.

Xem bài liên quan cùng danh mục:

thay đổi nội dung bởi: hanoikyyeu, 10-10-2016 lúc 01:36 AM Lý do: muốn

Chữ ký của hanoikyyeu

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

+ Trả Lời Ðề Tài

Quuyền Hạn Của Bạn