Loading
Hãy tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi đến các chuyên gia tại Diễn đàn SEO - Quảng Bá Web

Chú ý: thành viên mới tham gia (chưa đủ 30 bài) sẽ không đăng được bài mới (thảo luận được chấp nhận toàn bộ) trong những Box không thuộc về SEO - Digital Marketing (vd: Giao lưu, Quảng cáo v.v.. do không có đóng góp cho anh em SEOer mà toàn Spam bài quảng cáo v.v..)
  • Diễn đàn Quảng bá web - Thông báo khẩn

1.  

Ðề tài đã khoá
    Trang 1/2 1 2 cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 11
      Thanks
      3

Thông báo quy định quảng cáo - Chính sách hơi mạnh tay

Do tình hình chung quảng cáo anh em vào spam không đúng mục đích quảng cáo gây tình trạng spam trong diễn đàn . Một số quảng cáo trình bày không đúng gây hoặc quảng cáo gây tổn hại anh em khác quảng cáo. Ban quản trị quyết định ra quy định chính sách quảng cáo.

1. Quảng cáo có nội dung trình bày rõ ràng đúng mục đích với quảng cáo mình, link anh em đặt không quá nhiều mà liên tục gây phản cảm người đọc. Vì ngoài anh em đặt link để SEO, các anh em cũng phải nghĩ đến nhu cầu quan tâm người đọc.

2. Tiêu đề không dài quá 2 dòng, không có ký tự lạ và ghi rõ đúng với mục đích quảng cáo đồng thời không được ghi không dấu. Mặt khác tiêu đề phải không được để số điện thoại hoặc tiếng anh mà không hiểu cho người đọc

3. Không đăng quảng cáo làm tổn hại đối thủ trong mục bài viết của anh em khác. Hoặc comment không đúng mục đích để lấy link.

4. Quảng cáo anh em không được tự comment trả lời chính lại bài viết mình để đưa mình lên đầu.

5. 1 ngày anh em chỉ tối đa đăng 2 bài viết quảng cáo trên site quangbaweb và không được giống nhau về mặt nội dung. Mặt khác anh em không được dùng nhiều nick đăng cùng 1 bài quảng cáo có liên quan đến nhau

6. Các quảng cáo không được trùng lắp nhau

7. Link được chèn vào nội dung bài viết phải liên quan đến chủ đề quảng cáo.

8. Không được đăng những văn hóa đồi trị bị cấm ở Việt Nam

9. Đặc biệt quangbaweb sẽ xét duyệt bằng tay nhằm giúp anh em quảng cáo tốt hơn, SEO hiệu quả hơn và để tránh tình trạng các bạn quá ham link mà không chú trọng sản phẩm mình. Khi đó anh em sẽ đặt link không hiệu quả mà không giúp gì cho người đọc thông tin quảng cáo

Nếu các bạn vi phạm những điều quy định trên. Quangbaweb sẽ xóa tất cả các bài của bạn đã quảng cáo mà không báo trước. Còn các bạn cố tình vi phạm thì quangbaweb có quyền bannick bạn trong vòng 3 ngày hoặc vĩnh viễn. Mong các bạn chấp hành đúng nội quy quảng cáo nhé.

Xem bài liên quan cùng danh mục:

thay đổi nội dung bởi: admin, 02-06-2012 lúc 11:13 AM

Chữ ký của kingmagicl
      Họ và tên: Nguyễn Ngọc Long
      Website: http://muaban.io
      Keyword 1: Tấm ốp tường 3D của xưởng nhựa Tatute

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách****************

Copy đường link dưới đây gửi đến bạn bè!

Đặt từ khóa tại đây ? Xem bảng giá quảng cáo tại QBW

2. The Following 9 Users Say Thank You to kingmagicl For This Useful Post:

alonefrv (04-01-2013), anhvanlavodoi (02-06-2012), BlackHat.SEOer (02-06-2012), dragon208 (02-06-2012), Mr.Nguyên (08-08-2012), sang.ohido (02-06-2012), thanhluantm (01-02-2013), ThuyCuong (01-02-2013), vanntpt (31-10-2013)

Thanks
      82

Ðề: Thông báo quy định quảng cáo - Chính sách hơi mạnh tay

hehe em bị ăn ban lần vì lỗi ni rồi
      . Quảng cáo anh em không được tự comment trả lời chính lại bài viết mình để đưa mình lên đầu.

Chữ ký của anhvanlavodoi
      Đại lý chuyên Dang ky 3g Vinaphone, Mới nhất, Hướng dẫn đăng ký 3g Mobi, Đăng ký 3g Vinaphone, đăng ký 3g Viettel và các dịch vụ khác

Thanks
      368

AE xì pam tế nhị là được rùi ! kaka

Chữ ký của dragon208

Thanks
      84

Mình thấy như vậy là hợp lý, chứ như trên mấy trang rao vặt Spam tràn ra mà ko hiệu quả, backlink thì chả có 'nofollow", lượt xem thì toàn là 1, 2 nản....

Chữ ký của onlineshop88
      Nếu bạn cần mua Bao Da iPhone XS Nguyễn Hùng xịn vui long đến Phụ Kiện Nguyễn Hùng. Ngoài ra còn có các sản phẩm khác như: bao da iphone 8 plus đẹp chính hãng, đồ chơi camera hành trình tốt nhất cho xe ô tô số 1 Việt Nam. Vietmap K9S mới nhất 2018

Thanks
      57

Hmm, bị ban 3 ngày nên giờ zô QBW quảng cáo lúc nào cũng ráng mà trau chuốt cho nó, haizzz

Chữ ký của trung__123

Thanks
      44

Cái nick : vankinhkinh của tớ bị band 7 ngày hay sao ý............ những đã qua thời gian 7 ngày lâu rồi......

Chữ ký của seotop1

Thanks
      81

Ui may thế đang định đăng tin thứ 3 thì mình lại ra đảo với khỉ thì tèo
      thanks bác Long nhé

Chữ ký của thanhluantm

Thanks
      0

nick mình ban 10 ngày mà sao bây h mất tích lun rồi, huhu

Thanks
      3

Trích Nguyên văn bởi anhnguyen2328 Xem bài viết
      nick mình ban 10 ngày mà sao bây h mất tích lun rồi, huhu
      Chắc do bạn spam không đúng luạt chứ gì. Vì trước đó phải đọc quảng cáo cho kỹ. Nếu được thì mình sẽ tháo cho bạn nhưng đừng tái phạm nhé

Chữ ký của kingmagicl
      Họ và tên: Nguyễn Ngọc Long
      Website: http://muaban.io
      Keyword 1: Tấm ốp tường 3D của xưởng nhựa Tatute

Thanks
      11

mình nghĩ rằng BQT làm vậy rất đúng, mình cũng làm site rao vặt nên rất hiểu điều đó phải mạnh taya đi vào trật tự

Chữ ký của songanh

Ðề tài đã khoá
    Trang 1/2 1 2 cuốicuối

Quuyền Hạn Của Bạn